Máy Phát Điện Chạy Dầu 7KW HAKUDA HKD7500P1PRO Siêu Cách Âm
25.500.000₫ 28.000.000₫
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: HKD7500P1PRO
Hãng sản xuất: HAKUDA
Loại: Máy Phát Điện Chạy Dầu
Mua ngay
Đặc điểm nổi bật
– Tặng kèm nhớt làm mát máy khi mua hàng, hỗ trợ vận chuyển trên toàn quốc
– Đầy đủ giấy tờ
– Xốp cách âm tròn tiêu âm tốt, độ ồn thấp
– Tiết kiệm nhiên liệu
– Đồng hồ điện tử
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Công suất cực đại 7.5 KW
Công suất liên tục 7.0 KW
Động cơ 195F
DC Output 12V / 30AH
Điện áp 220V, 1 pha
Tần số 50Hz
Loại động cơ 4 thì, 1 xilanh
Tốc độ 3000 vòng/phút
Hệ số cos φ 1
Kiểu khởi động Đề
Dung tích bình nhiên liệu 15L
Dung tích nhớt 1.65L
Hệ thống làm mát Quạt gió
Kích thước 1040 x 620 x 750mm
Trọng lượng 170KG
Bảo hành 12 tháng
Hướng dẫn sử dụng Máy Phát Điện Chạy Dầu 7KW HAKUDA HKD7500P1PRO Siêu Cách Âm
Những lưu ý khi dùng Máy Phát Điện Chạy Dầu 7KW HAKUDA HKD7500P1PRO Siêu Cách Âm bạn cần lưu ý
– Thường xuyên kiểm tra tình trạng nhiên liệu, dầu nhớt và khoang làm mát đồng thời tuân thủ việc bảo trì bảo dưỡng và vệ sinh định kỳ. Thay dầu nhớt sau mỗi 100 giờ hoạt động. Loại dầu khuyến cáo được sử dụng cho máy phát điện là 10W-30 hoặc 15W-40.